



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI



TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UPOTOSHAJI UNAOFANYWA NA
MTANDAO WA TANZANIA ABROAD TV

Dodoma, 05 Septemba, 2022

Kwa muda mrefu Televisheni ya mtandaoni ijulikanayo kama Tanzania Abroad TV, kupitia ukurasa wake wa Twitter, imekuwa ikichapisha maudhui yenye upotoshaji kuhusu Tume ya Taifa ya Uchaguzi. Mtandao huo umekuwa ukifanya nukuu za Mkurugenzi wa Uchaguzi ambazo si sahihi kwa kuwa maneno hayo hayajawahi kutamkwa mahali popote.

Maudhui ya mtandao huo si kwamba yanapotosha umma tu, bali yanaharibu taswira nzuri ya Tume na kusababisha taharuki miongoni mwa wananchi.

Tume inauonya mtandao huo na kuutaka kusitisha mara moja vitendo hivyo vya kiuhalifu. Tume tayari imewasilisha rasmi malalamiko yake kwa Mamlaka husika kwa ajili ya hatua zaidi.

Imetolewa na:

IDARA YA HABARI NA ELIMU YA MPIGA KURA